Bộ nguồn lưu điện cho camera AC-220V-1000VA, bao gồm bình acquy 45Ah
  • Mã hàng: | Bảo hành: 12 tháng | Kho: liên hệ gtin mpn jsbn AC-220V-1000VA/45Ah
  • 2022-08-01 NewCondition
    • Giá: Liên hệ 6.090.000 VND
    Bộ nguồn lưu điện AC-220V-1000VA
    -Đáp ứng thời gian lưu điện 10-12 giờ.
    -Thiết kế mạch chống sét bảo vệ thiết bị.
    -AC in :220 VAC
    -AC out : 220 VAC
    Trọn bộ bao gồm :
    - 01 Bộ kích điện chuyển từ 12VDC sang 220VAC AC-220V-1000VA , có xạc bình acquy
    - 01 Bình acquy khô 12V 45AH
    + 01 Bình Accu 45Ah
sản phẩm tốt April 1, 2011
5/ 5stars
sản phẩm tốt
👨‍💼 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
👨‍💼 Holine: 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
giao hàng nhanh
Mô tả sản phẩm
- Công suất bộ nguồn lưu điện 1000W.
- Điện áp ngõ ra 220VAC, sóng Sine chuẩn.
- Hiệu suất chuyển đổi nguồn điện DC/AC: 85%
- Cấp nguồn liên tục cho thiết bị, cúp điện hệ thống vẫn hoạt động bình thường.
- Sử dụng 01 bình Ắc quy 12VDC 45Ah (chưa bao gồm)
- Thời gian sử dụng khi cúp điện: Phụ thuộc vào dung lượng bình Ắc quy.
- Cảnh báo bằng loa khi điện áp Ắc quy thấp, quá tải, quá áp.
- Thích hợp dùng cho các thiết bị có điện áp ngõ vào 220VAC.
-AC in :220 VAC
-AC out : 220 VAC
Trọn bộ bao gồm :
- 01 Bình acquy khô 12V 45AH
+ 01 Bình Accu 45Ah
Chức năng Bộ nguồn lưu điện cho camera AC-220V-1000VA, bao gồm bình acquy 45Ah
Ưu điểm Bộ nguồn lưu điện cho camera AC-220V-1000VA, bao gồm bình acquy 45Ah
Ứng dụng Bộ nguồn lưu điện cho camera AC-220V-1000VA, bao gồm bình acquy 45Ah
Bộ nguồn lưu điện cho camera AC-220V-1000VA, bao gồm bình acquy 45Ah thường được sử dụng ở đâu?
Những lưu ý khi mua Bộ nguồn lưu điện cho camera AC-220V-1000VA, bao gồm bình acquy 45Ah
  • Lựa chọn các địa điểm rõ ràng, mặt tiền đường, có nhân viên đông, có nhiều chi nhánh
  • Lựa chọn các Công ty có mã số thuế rõ ràng
  • Yêu cầu có tem/phiếu bảo hành khi mua hàng trực tiếp hoặc mua hàng online
  • Yêu cầu được quyền kiểm tra sản phẩm, test thử chức năng
Thông số kỹ thuật
-AC in :220 VAC
-AC out : 220 VAC
- 01 Bình acquy khô 12V 45AH