Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P
  • Mã hàng: | Bảo hành: 12 tháng | Kho: liên hệ gtin mpn jsbn HN1205-4P
  • 2022-08-01 NewCondition
    • Giá: Liên hệ 900.000 VND
    Bộ lưu điện cho camera, khóa cửa từ 12V 5A
    (có khóa, không dùng biến áp)
    Nguồn vào: 100 - 240 VAC / 50 - 60 Hz
    Dòng điện ra lớn nhất: 5A
    Dòng cấp sạc lớn nhất: 1A
    Số lượng cổng ra: 4 (cầu chì thủy tinh)
    Kích thước: 195 x 225 x 80 (W x H x D)
    Chưa gồm bình acquy 12V 7.5Ah
    Mua Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P, HN1205-4P giá rẻ, chính hãng KASVISION, bảo hành chính hãng, Đầy đủ phụ kiện đi kèm, tài liệu HDSD. Giao hàng COD thu tiền tận nơi, bán giá luôn rẻ và ưu đãi bạn hàng cũ, đại lý, kỹ thuật và mua số lượng.
sản phẩm tốt April 1, 2011
5/ 5stars
sản phẩm tốt
👨‍💼 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
👨‍💼 Holine: 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
giao hàng nhanh
Mô tả sản phẩm
(có khóa, không dùng biến áp)
Dòng điện ra lớn nhất: 5A
Dòng cấp sạc lớn nhất: 1A
Chưa gồm bình acquy 12V 7.5Ah
12 V 5A kiểm soát truy cập hệ thống UPS power box, có thể kết nối với một pin bên ngoài, áp dụng đối với liên lạc trong xây dựng hệ thống, tất cả các loại vào phía trong và bên ngoài bảo vệ lối vào điều khiển, và tất cả các loại của kiểm soát truy cập cửa điện khóa.
lưu ý: thiết bị Này có thể làm việc cho cả hai 3A và 5A. pin không được trang bị với, cần phải mua ở nơi địa phương bạn.
mục Bao Gồm
1 * 5A power supply box
2 * key
1 * dụng Tiếng Anh
_02
Tính Năng sản phẩm
  • làm việc với Ac 9 v ~ 260 V, 50Hz ~ 260Hz, DC đầu ra tiêu chuẩn: 12 VDC, 3A/5 A.
  • có thể tích hợp external back-up pin. (pin không được bao gồm trong gói phần mềm)
  • thời gian trễ: 0 ~ 15 giây.
  • có quá bảo vệ điện áp, quá dòng bảo vệ, bảo vệ lỗi.
  • việc cung cấp điện sẽ tự động tắt máy bảo vệ nếu điện áp thấp hơn 9 v.
_04
sản phẩm Phân Tích
_06
sản phẩm Thông Số Kỹ Thuật
  • Name: 5A Access Control Power Supply
  • AC lnput Điện Áp: AC 90 V ~ 260 V 50 HZ ~ 65 HZ
  • Điện Áp làm việc: 12 V DC
  • đánh giá hiện tại: 3A/5A
  • công Suất: 42 Wát
  • thời gian Trễ: 0 ~ 15 giây
  • điện áp phạm vi điều chỉnh: 10.5 V đến 13.5 V
  • bảo vệ nguồn điện: ngắn mạch/quá tải/over current bảo vệ quá điện áp
  • kích thước: 215 * mét 166*70 (L/W/H)
_08
sơ đồ nối dây
Chức năng Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P
Ưu điểm Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P
- Qua những thông tin tổng hợp trên đây, hy vọng đã giúp bạn đọc hiểu thêm về Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P , mã hàng HN1205-4P của hãng KASVISION để đưa ra quyết định đầu tư đúng đắn.
Ứng dụng Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P
Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P thường được sử dụng ở đâu?
Những lưu ý khi mua Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P
  • Lựa chọn các địa điểm rõ ràng, mặt tiền đường, có nhân viên đông, có nhiều chi nhánh
  • Lựa chọn các Công ty có mã số thuế rõ ràng
  • Yêu cầu có tem/phiếu bảo hành khi mua hàng trực tiếp hoặc mua hàng online
  • Yêu cầu được quyền kiểm tra sản phẩm, test thử chức năng
Thông số kỹ thuật
Dòng điện ra lớn nhất: 5A
Dòng cấp sạc lớn nhất: 1A
Chưa gồm bình acquy 12V 7.5Ah
Mua Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P , HN1205-4P giá rẻ, chính hãng KASVISION, bảo hành đầy đủ phụ kiện đi kèm, tài liệu HDSD. Giao hàng COD thu tiền tận nơi, Giá luôn rẻ và ưu đãi bạn hàng cũ, đại lý, kỹ thuật và mua số lượng.
Liên hệ Mua Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P
Khánh An
👨‍💼 📞 0987 982 782 💬 alt zalo
Những câu hỏi thường gặp
Hướng dẫn sử dụng, Cách lắp đặt Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P , Cài đặt cấu hình, chia sẻ như thế nào, có dễ không ???
Hướng dẫn sử dụng, Cách lắp đặt Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P , Cài đặt cấu hình, chia sẻ như thế nào
- Cách lắp đặt Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P rất đơn giản, có tài liệu hướng dẫn đi kèm, đồng thời khi mua hàng tại Khánh An , nếu bạn hàng có yêu cầu thì bộ phận kỹ thuật sẽ cài đặt sẵn mọi thứ, bạn hàng về chỉ cần làm theo hướng dẫn là có thể sử dụng được và Khánh An sẽ hỗ trợ từ xa hoàn chỉnh và sử dụng thành thạo.
- Nếu bạn hàng có nhu cầu lắp đặt Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P tại nhà ở Tp HCM và các tỉnh thì Khánh An có dịch vụ lắp đặt tận nơi với phí thoả thuận và ưu đãi.
(Hỗ trợ những sản phẩm do Khánh An bán ra.)
Tài liệu
- Tài liệu hướng dẫn cài đặt Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P , cấu hình và chia sẻ Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P , Hướng dẫn sử dụng Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P , Phần mềm trên máy tính, Apps điện thoại từ xa qua Zalo, Facebook, Teamviewer, Ultraview.- bạn hàng cần tìm hướng dẫn cài đặt sử dụng Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P vui lòng tham khảo tại: Tải tài liệu hướng dẫn sử dụng Hộp cấp nguồn lưu điện 12V 5A 60W 4 cổng ra cho camera UPS-1205A-4P Hướng dẫn sử dụng tổng hợp